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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MSALALA

MHUTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA KATIKA OFISI ZA
PMU TAREHE 20/10/2021

MAHUDHURIO
1. Zedekiah Osano - Mwenyekiti

2. Martin Lutego - Katibu

3. Danford Mashiba - Mjumbe
| 4, Mary Nziku - Mjumbe
5. Kimola Mizingo - Mjumbe
SEKRETARIET

1. Rukia Shaaban PMU

2. Patrick Mgimwa PMU
AGENDA

1. Kufungua Kikao
2. Kuthibitisha Agenda

3. Kujadili maombi ya idhini ya njia ya Force Accpount kwa ajill ya ujenzi wa Jengo la
Wagonjwa Mahututi (ICU) na Ujenzi wa Jengo la Nyumba ya Watumishi “3 In
One na vyumba vya madarasa kwa mradi wa UVIKO-19.

4, Kufunga kikao,

1, MUHT.02.2021/22/ ..... NO. 1 KUFUNGUA KIKAO

Kikao kilifunguliwa mnamo saa 06.15 mchana kwa Mwenyekiti kuwakaribisha wajumbe na

kuwaomba wajumbe kushiriki vyema kwa kutoa maoni yao. Mwenyekiti aliwakumbusha

nnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn




A2}

zote za ujenzi. Kikao kﬂrhmgwa mnamo saa 8. 10 mdmana

wajumbe umuhimu wa kikao hicho na jukumu la kupitia kwa umakinf i kufanikisha miradtfiyo

kwa ustawi la Halmashauri na nchi nyetu.
2 MUHT.02.2021/22/ ,..AGD NO. 2. KUTHIBITISHA AGENDA

Wajumbe walithibitishas agenda zilizikuwepo na kikao kikaendelea.

3, MUHT.05.2021/22/ AGD NO.3  KUJADILI MAOMBI YA IDHINI YA NJIA YA FORCE

ACCPOUNT KWA AJILI YA UJENZI WA JENGO LA WAGONJWA MAHUTUTI (ICU) NA
UJENZI WA JENGO LA NYUMBA YA WATUMISHI “3 IN ONE NA VYUMBA VYA
MADARASA KWA MRADI WA UVIKO-19.

" Wajumbe walipitia kwa kina maombi ya idhini ya kutumia njia ya manunuzi ya Force

Account kwa ajili ya ujenzi ujenzi wa Jengo la Wagonjwa Nahututi (ICU) na Ujenzi wa
Jengo la Nyumba ya Watumnishi “3 In One na vyumba vya madarasa kwa mradi wa
UVIKO-19. Baada ya kujadili walikubaliana kwa pamoja kuwa njia hiyo itumike.Kwa
Ujenzi wa wagonjwa mahututi (icuy na ujenzi wa Jengo la nyumba ya watumishi "3 in 1
Halmashauri itanunua Vifaa na kwa ngazi shule Uongozi wa shule utanunua \/ifaa pia na

watatafutwa mafundi wenye uwezo kwa ajili ya kujenga.

4, MUHT.06. 2021/22/ AGD NO. 5 KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe na kusisistiza kuwa juhudi za haraka zifanyike ill
kuharakisha kazi za ujenzi katika ngazi zote na kuhakikisha zinakamilika kulingana na
kalenda. Aidha alisisitiza usimamizi wa kina kwa kazi zote zitakazofanyika katika ngazi
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gﬁn UMETHIBITISHWA

ZEDEKIA SOLOMON : MARTIN LUTECC

MWENYEKITI KATIBU
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